പരാതി വസ്തുതാവിരുദ്ധം,പരാതിക്കാരിയെ പരിചയമുണ്ട്: ബിനോയ് കൊടിയേരി

0
56

മാനഭംഗക്കേസില്‍ മുംബൈയില്‍ തനിക്കെതിരെ റജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്ന എഫ്‌ഐആര്‍ ബ്ലാക്മെയിലിങ്ങെന്ന് ബിനോയ് കോടിയേരി. പരാതിക്കാരിയെ പരിചയമുണ്ട്.

ഇവരുടെ പരാതി വസ്തുതാവിരുദ്ധമാണ്. നാലു മാസം മുന്‍പ് തനിക്കെതിരെ മറ്റൊരു പരാതി നല്‍കിയിരുന്നു. യുവതിക്കെതിരെ മുംബൈ പൊലീസില്‍ താനും പരാതി നല്‍കിയിട്ടുണ്ട്. പുതിയ കേസ് നിയമപരമായി നേരിടുമെന്നും ബിനോയ് പറഞ്ഞു.

ദുബായില്‍ ബാര്‍ ഡാന്‍സറായിരുന്ന യുവതിയാണ് ബിനോയിക്കെതിരെ പരാതി നല്‍കിയത്. വിവാഹ വാഗ്ദാനം നല്‍കി 2009 മുതല്‍ 2018 വരെ പീഡിപ്പിച്ചെന്നാണു പരാതി. വിവാഹവാഗ്ദാനം നല്‍കി വര്‍ഷങ്ങളോളം പീഡിപ്പിച്ചെന്നും എട്ടുവയസുള്ള കുട്ടിയുണ്ടെന്നും പരാതിയില്‍ പറയുന്നു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.