ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ രാജീവ് ഗാന്ധി ചര്‍ച്ച ചെയ്യപ്പെടുമ്പോള്‍…

0
65

ആറാം ഘട്ട പോളിങിനുള്ള പരസ്യ പ്രചാരണം ഇന്ന് അവസാനിക്കുകയാണ്.എന്നാല്‍ മുന്‍ പ്രധാനമന്ത്രി രാജീവ് ഗാന്ധിയെക്കുറിച്ചുള്ള ആരോപണ പ്രത്യാരോപണങ്ങളുമാണ് തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചരണ രംഗത്ത് സജീവമായത്. രാജീവ് ഗാന്ധിയുടെ നേരിട്ടുള്ള നിര്‍ദേശ പ്രകാരമാണ് സിഖ് കൂട്ടക്കൊല അരങ്ങേറിയതെന്ന് ബി.ജെ.പി ആരോപിച്ചു. രാജീവിന്റെ വധത്തിന് ബി.ജെ.പിയും ഉത്തരവാദികളാണെന്ന് കോണ്‍ഗ്രസ് തിരിച്ചടിച്ചു.

പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദിയുടെ പരാമര്‍ശം വിവാദമായ ശേഷവും മുന്‍ പ്രധാനമന്ത്രി രാജീവ് ഗാന്ധിയെ വിടാനൊരുക്കമല്ല ബി.ജെ.പി. ഇന്ന് ട്വിറ്ററിലൂടെയാണ് രാജീവിന് നേരെയുള്ള ആക്രമണം. 1984ലെ സിഖ് കൂട്ടക്കൊലക്ക് പ്രധാനമന്ത്രിയായിരുന്ന രാജീവ് ഗാന്ധിയുടെ ഓഫീസ് നേരിട്ട് നിര്‍ദേശം നല്‍കിയെന്നാണ് ആരോപണം. സിഖ് കൂട്ടക്കൊല അന്വേഷിച്ച ജസ്റ്റിസ് നാനാവതി കമ്മിഷന്‍ റിപ്പോര്‍ട്ടില്‍ ഇത് സംബന്ധിച്ച പരാമര്‍ശമുണ്ടെന്നും ബി.ജെ.പി ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.