രാഹുലിനെ നേരിടാനൊരുങ്ങി തുഷാർ

0
67

 

കോണ്‍ഗ്രസ് അദ്ധ്യക്ഷന്‍ രാഹുല്‍ ഗാന്ധിയെ നേരിടാന്‍ വയനാട് മണ്ഡലത്തില്‍ എന്‍.ഡി.എ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയാകുന്നത് ബി.ഡി.ജെ.എസ് അദ്ധ്യക്ഷന്‍ തുഷാര്‍ വെള്ളാപ്പള്ളി. കോണ്‍ഗ്രസ് അധ്യക്ഷന്‍ രാഹുല്‍ഗാന്ധി മല്‍സരിക്കുന്നതിലൂടെ ദേശീയ ശ്രദ്ധയാകര്‍ഷിച്ച വയനാട്ടില്‍ എന്‍ഡിഎയും പോരാട്ടം കടുപ്പിക്കുന്നുവെന്നത് വ്യക്തമാക്കുന്നതാണ് തൂഷാര്‍ വെള്ളാപ്പള്ളിയെ രാഹുലിനെതിരെ നിര്‍ത്തുന്നത്. ബിജെപി ദേശീയ അധ്യക്ഷന്‍ അമിത് ഷായാണ് ട്വീറ്റിലൂടെ തുഷാറിന്റെ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിത്വം പ്രഖ്യാപിച്ചത്.ഊര്‍ജസ്വലനായ യുവനേതാവാണ് തുഷാര്‍ എന്നാണ് അമിത് ഷാ പറഞ്ഞത്. വയനാട്ടിലെ എന്‍ഡിഎ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയെ കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോള്‍, അന്തിമ തീരുമാനമെടുക്കേണ്ടത് അമിത് ഷാ ആണെന്ന് കഴിഞ്ഞ ദിവസം തുഷാര്‍ വ്യക്തമാക്കിയിരുന്നു.

എന്നാല്‍ രാഹുലിന്റെ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിത്വം പ്രഖ്യാപിച്ചതിന് പിന്നാലെ തുഷാര്‍ ബിജെപി കേന്ദ്രനേതാക്കളുമായി നേരത്തെ ടെലഫോണില്‍ ചര്‍ച്ച നടത്തിയിരുന്നു. മാത്രമല്ല ബിഡിജെഎസ് ഇപ്പോള്‍ നിര്‍ത്തിയ പൈലി വാത്യാട്ടിനെ പിന്‍വലിക്കുമെന്നും, രാഹുലിനെതിരെ ശക്തനായ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി വരുമെന്നും അറിയിച്ചിരുന്നു. സ്ഥാനവാര്‍ത്ഥി ആരായിരിക്കുമെന്ന് ബിജെപി കേന്ദ്രനേതൃത്വം പ്രഖ്യാപിക്കുമെന്നും തുഷാര്‍ വെള്ളാപ്പള്ളി പറഞ്ഞിരുന്നു.

അതേസമയം രാഹുല്‍ ഗാന്ധി വയനാട്ടില്‍ നിന്ന് മത്സരിക്കുമെന്ന തീരുമാനം വന്നപ്പോള്‍ വേണ്ടി വന്നാല്‍ ബിഡിജെഎസിന് അനുവദിച്ച വയനാട് സീറ്റ് ബിജെപിക്ക് നല്‍കാന്‍ ഒരുക്കമാണെന്ന് തുഷാര്‍ നേരത്തെ അറിയിച്ചിരുന്നു. എന്നാല്‍ സീറ്റ് മാറ്റം പരിഗണിക്കാതിരുന്ന ബിജെപി നേതൃത്വം, ഒടുവില്‍ ബിഡിജെഎസ് അധ്യക്ഷന്‍ തുഷാര്‍ വെള്ളാപ്പള്ളിയെ വയനാട്ടില്‍ എന്‍ഡിഎ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയായി തീരുമാനിക്കുകയായിരുന്നു. നേരത്തെ തൃശൂരില്‍ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയായി തീരുമാനിച്ച തുഷാര്‍ അവിടെ പ്രചാരണവും തുടങ്ങിയിരുന്നു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.