ബ്യൂട്ടി പാര്‍ലര്‍ വെടിവയ്പ്പ് കേസില്‍ നടി ലീനാ മരിയാ പോളിനെ വീണ്ടും ചോദ്യം ചെയ്യും

0
73

 

ബ്യൂട്ടി പാര്‍ലര്‍ വെടിവയ്പ്പ് കേസില്‍ നടി ലീനാ മരിയാ പോളിനെ വീണ്ടും ചോദ്യം ചെയ്യും. മുംബൈ അധോലോകവുമായും കുഴല്‍പ്പണ ഇടപാടുകാരുമായുള്ള ബന്ധവും അന്വേഷിക്കും. ബ്യൂട്ടി പാര്‍ലറിന് നേരെ വെടിയുതിര്‍ത്തവര്‍ കഴിഞ്ഞ ദിവസം പൊലീസ് പിടിയിലായിരുന്നു, കേസിലെ മുഖ്യകണ്ണികളായ ഇവരില്‍ നിന്ന് ലഭിച്ച വിവരത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് പൊലീസ് ലീനയെ വീണ്ടും ചോദ്യം ചെയ്യാന്‍ പോകുന്നത്.
അതേസമയം വെടിവയ്പ്പിന് ക്വട്ടേഷന്‍ നല്‍കിയത് കാസര്‍കോഡ് സ്വദേശി മോനായിയാണെന്ന് പൊലീസ് കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട്. ഇയാള്‍ക്ക് രവി പൂജാരിയുമായി നേരിട്ട് ബന്ധമുണ്ടെന്നാണ് നിഗമനം. തോക്കും വാഹനവും എത്തിച്ച്‌ നല്‍കിയത് മോനായിയുടെ നിര്‍ദേശപ്രകാരമാണെന്ന് കഴിഞ്ഞ ദിവസം കസ്റ്റഡിയിലായ അല്‍താഫ് എന്നയാള്‍ മൊഴി നല്‍കിയിരുന്നു. ഇയാളും മോനായിയും തമ്മില്‍ നിരന്തരം ബന്ധപ്പെട്ടിരുന്നതിന്റെ തെളിവുകളും ക്രൈംബ്രാഞ്ചിന് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. മോനായി ഇപ്പോള്‍ പോലീസ് നിരീക്ഷണത്തിലാണ്

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.