ആ​ല​പ്പു​ഴ ചു​ങ്ക​ത്ത് വെ​ളി​ച്ചെ​ണ്ണ ഫാ​ക്ട​റി​യി​ല്‍ തീ​പി​ടി​ത്തം

0
66

ചുങ്കത്തെ വെളിച്ചെണ്ണ ഫാക്ടറിയില്‍ തീപിടിത്തം. ഏഴ് യൂണിറ്റ് ഫയര്‍ഫോഴ്സ് എത്തിയാണ് തീ നിയന്ത്രണ വിധേയമാക്കിയത്. എങ്കിലും പൂര്‍ണമായും അണയ്ക്കാനായിട്ടില്ല. പുലര്‍ച്ചെ അഞ്ച് മണിയോടെയാണ് തീപിടുത്തമുണ്ടായത്. ജോലിക്കാരെത്തുന്ന സമയത്തിന് മുമ്പായതിനാല്‍ തീ പിടുത്തത്തില്‍ ആളപായമൊന്നുമില്ല. വെ​ളി​ച്ചെ​ണ്ണ​യും കൊ​പ്ര​യു​മ​ട​ക്കം ക​ത്തി​ന​ശി​ച്ചു. ല​ക്ഷ​ക്ക​ണ​ക്കി​നു രൂ​പ​യു​ടെ നാ​ശ​ന​ഷ്ട​മാ​ണ് ഉ​ണ്ടാ​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.തീപിടുത്തമുണ്ടായ ചന്ദ്രാ ഓയില്‍ മില്ലില്‍ ധാരാളം വെളിച്ചെണ്ണയും കൊപ്രയും സൂക്ഷിച്ചിരുന്നു. ഇതാണ് തീ പെട്ടന്ന് പടര്‍ന്ന് പിടിക്കാന്‍ കാരണം. ഫാക്ടറിക്ക് പുറത്ത് നിര്‍ത്തിയിട്ടിരുന്ന ലോറിയും കത്തി നശിച്ചു. വെളിച്ചെണ്ണ കവറിലാക്കി വില്‍ക്കുന്ന മില്ലില്‍ വില്‍പ്പനയ്ക്കായുള്ള വെളിച്ചെണ്ണയും ഒരുപാടുണ്ടായിരുന്നു. ലക്ഷങ്ങളുടെ നഷ്ടമാണ് ഉണ്ടായിരിക്കുന്നത്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.