വയനാട്ടിൽ വീണ്ടും കർഷക ആത്മഹത്യ ; മധ്യവയസ്‌കൻ തുങ്ങി മരിച്ചു

0
44

വയനാട്ടിൽ കർഷക ആത്മഹത്യാ തുടരുന്നു. വയനാട് തിരുനെല്ലിയിൽ മധ്യവയസ്‌കൻ വീട്ടിൽ തുങ്ങി മരിച്ചു.ത്രിശ്ശിലേരി ആനപ്പാറ സ്വദേശി ടി വി കൃഷ്ണകുമാര്‍ ആണ് സാമ്പത്തിക പ്രതിസന്ധിയെ തുടര്‍ന്ന് ജീവനൊടുക്കിയത്. വ്യാഴാഴ്ച രാവിലെ എട്ടു മണിയോടെയായിരുന്നു കൃഷ്ണകുമാറിനെ മരിച്ച നിലയില്‍ കണ്ടെത്തിയത്. വീട്ടിനുള്ളില്‍ തൂങ്ങി മരിച്ച നിലയിലാണ് മൃതദേഹം കണ്ടത്തിയത്.കൃഷ്ണകുമാറിന് വിവിധ ബാങ്കുകളില്‍ എട്ടു ലക്ഷത്തോളം രൂപ കടമുണ്ടെന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ട്. നെല്ലുള്‍പ്പെടെ കൃഷി ചെയ്തിരുന്ന വ്യക്തിയായിരുന്നു കൃഷ്ണകുമാര്‍ എന്നും നാട്ടുകാര്‍ പറയുന്നു. അതേസമയം, ആനത്താരക്ക് വേണ്ടി മാറ്റിപ്പാര്‍പ്പിക്കപ്പെട്ട കുടുംബമായിരുന്നു കൃഷ്ണകുമാറിന്റേതെന്നും റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ പറയുന്നു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.