സ്വാ​മി ഗോ​പാ​ല്‍​ജി​യുടെ കൊന്നതാണെന്ന വെളിപ്പെടുത്തല്‍

0
82

ഏ​ഴി​മ​ല പ​ര​ത്തി​ക്കാ​ട് ശ്രീ​വി​ദ്യാ​ശ്ര​മ​ത്തി​ലെ സ്വാ​മി ഗോ​പാ​ല്‍​ജി​യെ കൊ​ന്ന​താ​ണെ​ന്ന വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്ത​ലി​നെ​പ​റ്റി പു​ന​ര​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ത്ത​ണ​മെ​ന്നും അ​തി​നാ​യി പ്ര​ത്യേ​ക അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘ​ത്തെ നി​യോ​ഗി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്.​വി​വാ​ദ വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്ത​ലി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് പോ​ലീ​സ് ക്രി​യാ​ത്മ​ക അ​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തി​യി​ല്ലെ​ന്ന പ​രാ​തി​യി​ല്‍ ക്രൈം ​ഡി​റ്റാ​ച്ച്‌മെ​ന്‍റ് ബ്യൂ​റോ ജി​ല്ലാ പോ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി​ക്ക് ന​ല്‍​കി​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ടി​ലാ​ണ് ഇ​ക്കാ​ര്യ​മു​ള്ള​ത്. പ​ര​ത്തി​ക്കാ​ടു​ള്ള ഹ​നു​മാ​ന്‍ പ്ര​തി​മ​യു​ടെ നി​ര്‍​മാ​ണം ഭൂ​രി​ഭാ​ഗ​വും പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​യ കാ​ല​ഘ​ട്ട​ത്തി​ലാ​ണ് സ്വാ​മി ഗോ​പാ​ല്‍​ജി​യെ കൊ​ന്ന് കു​ഴി​ച്ചി​ട്ടു എ​ന്ന വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്ത​ല്‍. അ​തി​നാ​ല്‍ ഈ ​വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്ത​ലി​ല്‍ കൂ​ടു​ത​ല്‍ വ്യ​ക്ത​ത വ​രു​ത്തേ​ണ്ട​തു​ണ്ട്. അ​തേ സ​മ​യം സ്വാ​മി​യു​ടെ തി​രോ​ധാ​ന​ത്തി​ല്‍ ഒ​ട്ടേ​റെ ദു​രൂ​ഹ​ത​ക​ളും അ​സ്വാ​ഭാ​വി​ക​ത​ക​ളും നി​ല​നി​ല്‍​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്. അ​തി​നാ​ല്‍ ഇ​തേ​പ​റ്റി അ​ന്വേ​ഷി​ച്ച്‌ നി​ജ​സ്ഥി​തി പു​റ​ത്തു കൊ​ണ്ടു​വ​രാ​ന്‍ തി​രോ​ധാ​ന​ത്തി​ല്‍ പു​ന​ര​ന്വേ​ഷ​ണം വേ​ണ​മെ​ന്നാ​ണ് അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘം ന​ല്‍​കി​യ റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ടി​ലു​ള്ള​തെ​ന്നാ​ണ് സൂ​ച​ന. ഗോ​പാ​ല്‍​ജി​യെ കൊ​ന്ന​താ​ണെ​ന്ന വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്ത​ല്‍ ന​ട​ത്തി​യ പ​യ്യ​ന്നൂ​രി​ലെ ഗോ​പാ​ല​കൃ​ഷ്ണ ഷേ​ണാ​യി​യു​ടെ മൊ​ഴി​ക​ളി​ല്‍ പ​ല​തും പോ​ലീ​സ് രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​ല്ലെ​ന്നും കേ​സ​ന്വേ​ഷ​ണം അ​ട്ടി​മ​റി​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​ല്‍ ക്രൈം​ബ്രാ​ഞ്ച് അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ന് ഉ​ത്ത​ര​വി​ട​ണ​മെ​ന്നു​മാ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് കോ​റോം മു​തി​യ​ല​ത്തെ കെ.​പി.​മു​ര​ളീ​ധ​ര​ന്‍ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​ക്ക് അ​യ​ച്ച പ​രാ​തി​യെ തു​ട​ര്‍​ന്നാ​യി​രു​ന്നു അ​ന്വേ​ഷ​ണം.

മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ നി​ര്‍​ദ്ദേ​ശ പ്ര​കാ​രം ക​ണ്ണൂ​ര്‍ ജി​ല്ലാ പോ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി​യാ​ണ് പ​രാ​തി​യു​ടെ നി​ജ​സ്ഥി​തി അ​റി​യാ​നാ​യി ഡി​വൈ​എ​സ്പി​യു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള ക്രൈം ​ഡി​റ്റാ​ച്ച്‌മെ​ന്‍റ് ബ്യൂ​റോ​യെ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​നാ​യി നി​യോ​ഗി​ച്ച​ത്. ഇ​തേ തു​ട​ര്‍​ന്ന് അ​ന്വേ​ഷ​ക​സം​ഘം പ​രാ​തി​ക്കാ​ര​നി​ല്‍​നി​ന്നും വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്ത​ല്‍ ന​ട​ത്തി​യ ഗോ​പാ​ല​കൃ​ഷ്ണ ഷേ​ണാ​യി​യി​ല്‍​നി​ന്നും ആ​രോ​പ​ണ വി​ധേ​യ​നാ​യ പ​യ്യ​ന്നൂ​രി​ലെ വ്യാ​പാ​രി​യി​ല്‍​നി​ന്നും മ​റ്റു ചി​ല​രി​ല്‍ നി​ന്നും മൊ​ഴി​യെ​ടു​ത്തി​രു​ന്നു.​ സ്വാ​മി ഗോ​പാ​ല്‍​ജി തീ​ര്‍​ഥാ​ട​ന​ത്തി​ന് പോ​യി തി​രി​ച്ച്‌ വ​ന്നു​വെ​ന്നും അ​പ്പോ​ഴാ​ണ് ഗോ​പാ​ല്‍​ജി​യെ കൊ​ന്ന് ജെ​സി​ബി ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച്‌ കു​ഴി​ച്ചു​മൂ​ടി​യ​തെ​ന്നും ഗോ​പാ​ല​കൃ​ഷ്ണ ഷേ​ണാ​യി അ​ന്വേ​ഷ​ണ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ര്‍​ക്ക് മു​മ്ബി​ല്‍ മൊ​ഴി​കൊ​ടു​ത്ത​താ​യി് സൂ​ച​ന​യു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു. ആ​ധ്യാ​ത്മി​ക പ്ര​ഭാ​ഷ​ണ​ങ്ങ​ള്‍ ന​ട​ത്തി​വ​ന്ന പ​ഴ​യ​ങ്ങാ​ടി വെ​ങ്ങ​ര സ്വ​ദേ​ശി​യാ​യ തൂ​ണോ​ളി ഹൗ​സി​ലെ ഗോ​പാ​ല​ന്‍ എ​ന്ന സ്വാ​മി ഗോ​പാ​ല്‍​ജി​യെ 2003 ന​വം​ബ​റി​ലാ​ണ് ദു​രൂ​ഹ സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ല്‍ കാ​ണാ​താ​കു​ന്ന​ത്. പോ​ലീ​സി​ന്‍റെ അ​ന്വേ​ഷ​ണം എ​ങ്ങു​മെ​ത്താ​തെ വ​ന്ന​പ്പോ​ള്‍ ഹൈ​ക്കോ​ട​തി​യു​ടെ നി​ര്‍​ദ്ദേ​ശ പ്ര​കാ​രം പ​യ്യ​ന്നൂ​ര്‍ പോ​ലീ​സ് ഉ​ത്ത​രേ​ന്ത്യ​യി​ലു​ട​ക്കം അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ങ്ങ​ള്‍ ന​ട​ത്തി​യെ​ങ്കി​ലും ഗോ​പാ​ല്‍​ജി​യെ ക​ണ്ടെ​ത്താ​നാ​യി​ല്ല.​ഇ​തി​നി​ട​യി​ലാ​ണ് ക​ഴി​ഞ്ഞ ഒ​ക്ടോ​ബ​ര്‍ 13ന് ​പ​യ്യ​ന്നൂ​ര്‍ പു​തി​യ ബ​സ് സ്റ്റാ​ന്‍​ഡി​ന് സ​മീ​പം ജ​ന​കീ​യ പ്ര​തി​ക​ര​ണ വേ​ദി​യെ​ന്ന പേ​രി​ല്‍ ന​ട​ത്തി​യ പ്ര​തി​ഷേ​ധ ജ്വാ​ല​യി​ല്‍ ഗോ​പാ​ല്‍​ജി​യെ കൊ​ന്ന​താ​ണെ​ന്ന വി​വാ​ദ വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്ത​ല്‍ ഗോ​പാ​ല​കൃ​ഷ്ണ ഷേ​ണാ​യി ന​ട​ത്തി​യ​ത്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.