കൊച്ചിയിൽ ചെരുപ്പ് ഗോഡൗണില്‍ വൻ തീപ്പിടുത്തം

0
135

എറണാകുളം സൗത്തിലെ പാരഗണ്‍ ചെരുപ്പ്കമ്പനിയുടെ   ഗോഡൗണില്‍ വന്‍ തീപിടുത്തം. തീപിടുത്തത്തിന്റെ കാരണം വ്യക്തമല്ല. സൗത്ത് റെയില്‍വേ സ്‌റ്റേഷന് സമീപമാണ് ഗോഡൗണ്‍.ഇന്ന് രാവിലെ പതിനൊന്നരയോടെയാണ് തീപിടുത്തമുണ്ടായത്. അഞ്ച് നില കെട്ടിടത്തിന് പൂര്‍ണമായും തീപിടിച്ചു. ആളപായം റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടിട്ടില്ല. മറ്റ് കെട്ടിടങ്ങളിലേക്ക് തീ പിടിക്കാതിരിക്കാനുള്ള ശ്രമം ആരംഭിച്ചിരിക്കുകയാണ്. കെട്ടിടത്തില്‍ നിന്നും കനത്ത പുക ഉയരുന്നുണ്ട്.കൂടുതല്‍ അഗ്‌നിരക്ഷാസേന ഇവിടേക്ക് തിരിച്ചിട്ടുണ്ട്. റോഡ് ഗതാഗതവും മെട്രോ നിര്‍മാണ ജോലികളും നിലവില്‍ നിര്‍ത്തിവെച്ചിരിക്കുകയാണ്. എന്നാല്‍ റെയില്‍ ഗതാഗതത്തെ തീപ്പിടിത്തം ബാധിച്ചിട്ടില്ല.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.